Trường THPT Yên Lạc 2
Chào mừng bạn đến với http://yenlac2.tk/

Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!
Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho
Yên Lạc 2 Forum!
Chúc bạn một ngày vui vẻ!
Trường THPT Yên Lạc 2
Chào mừng bạn đến với http://yenlac2.tk/

Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!
Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho
Yên Lạc 2 Forum!
Chúc bạn một ngày vui vẻ!
Trường THPT Yên Lạc 2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Trường THPT Yên Lạc 2

Diễn đàn được phát triển bởi . . . các thành viên

Trang ChínhTrang Chính  Quà Tặng -MusicQuà Tặng -Music  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
Admin
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Bar_leftChờ Đợi Hay Buông Xuôi? BarChờ Đợi Hay Buông Xuôi? Bar_right 
cobebilangquen_94
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Bar_leftChờ Đợi Hay Buông Xuôi? BarChờ Đợi Hay Buông Xuôi? Bar_right 
Bboycazy
jackwilly
♥yenlac2♥
yenlac2mem
bíngô
nh0x_naj_chj_c0_anh_th0aj
Yên lạc 2 Family
taekwondo_vo_dich
Most active topic starters
Admin
jackwilly
♥yenlac2♥
yenlac2mem
mochoatrang
Mr.Caothanhlam
cobebilangquen_94
olala123
bíngô
kaka Kiên
Top posting users this week
No user
Top posting users this month
No user
Latest topics
» Đề thi thử đại học và điểm thi tốt nghiệp thpt năm 2013 tỉnh Thái Nguyên
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby hsylac Wed May 08, 2013 2:28 pm

» Mem mới,ý kiến giúp ta
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby Class12a1 Mon Mar 05, 2012 6:36 am

» [HBTH]Hùng Bá Thiên Hạ “ Cháy” Server Trong Ngày Đầu
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby jackwilly Sun Mar 04, 2012 9:53 pm

» [HBTH] Khẳng định sự khủng khiếp của web game
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby jackwilly Sun Mar 04, 2012 9:09 pm

» [HBTH] thêm một vụ lùm xùm vì lộ ảnh nóng
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby jackwilly Sun Feb 26, 2012 11:10 am

» [HBTH]2012 Việt Nam sẽ bị xâm chiếm bởi webgame trên thị trường Gamenline
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby jackwilly Sun Feb 26, 2012 1:37 am

» [HBTH] đầu tư mà không cần bỏ vốn
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby jackwilly Sun Feb 26, 2012 1:10 am

» [HBTH] chơi ngay và lun mà không cần code
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby jackwilly Fri Feb 24, 2012 12:15 am

» [HBTH] Teaser và trailer hoành tráng của Hùng Bá Thiên Hạ
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby jackwilly Wed Feb 15, 2012 4:53 pm

» Tử chiến thành Vũ Lăng trong Hùng Bá Thiên Hạ
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby jackwilly Mon Feb 06, 2012 1:05 am

» Happy New Year
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby Bboycazy Mon Jan 23, 2012 7:09 pm

» Happy New Year
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby Mr.Caothanhlam Thu Dec 29, 2011 11:39 pm

» Thông báo tuyển mod,admin
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby Bboycazy Tue Dec 27, 2011 11:39 am

» tin tức mới nhất
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby Bboycazy Tue Dec 27, 2011 11:35 am

» Nhật ký...Cành Phượng không quên!
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby mochoatrang Sat Dec 24, 2011 9:19 am

» Mình thực sự xin lỗi...
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby Mr.Caothanhlam Wed Nov 30, 2011 10:36 pm

» [BNXT] Bá Nghiệp Xuân Thu sẽ Closed Beta vào 6/11
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby Mr.Caothanhlam Wed Nov 30, 2011 10:30 pm

» [BNXT] Tiếp tục mở thêm một sever test ngày 03/11
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby jackwilly Wed Nov 02, 2011 11:36 pm

» [BNXT] 01/11/2011 Bá Nghiệp Xuân Thu chính thức alpha test
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby jackwilly Mon Oct 31, 2011 5:02 pm

» Những hình ảnh Việt Hóa đầu tiên của Bá Nghiệp Xuân Thu
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby jackwilly Sun Oct 30, 2011 1:31 pm

» Đề thi ĐH môn toán 2011
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Emptyby chautn Wed Oct 19, 2011 8:06 am

Happy New Year
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? EmptyThu Dec 29, 2011 11:39 pm by Mr.Caothanhlam
Mad Năm mới đã …

[ Full reading ]
Comments: 0
Yêu cầu ca khúc
Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? EmptySat Nov 06, 2010 7:06 am by Admin
các bạn có thể …

[ Full reading ]
Comments: 11

Chờ Đợi Hay Buông Xuôi?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
yenlac2mem
Thành viên
Thành viên
yenlac2mem

Cám ơn : 12
Birthday : 23/01/1995
Nghề nghiệp : Học Sinh

Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Chờ Đợi Hay Buông Xuôi?   Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? EmptyMon Jun 20, 2011 9:06 am

Sau 1 quãng thời gian đã quên mối tình cũ...

Em!...

Người con gái đã đến với tôi.Cho tôi những ngày tháng vui vẻ hạnh phúc...
Ngày xưa...

Em là người con gái ở gần nhà tôi.Tôi và em đã gặp mặt ko bik bao lần trong ngày.Nhưng dường như tôi chẳng hề để ý đến em.Vì lúc ấy trong lòng tôi chỉ bik đến người cũ(đã chia tay)...

Khi tôi và người yêu chia tay.Tôi buồn chán chỉ bik quanh quẫn ở nhà.Tối ngủ đến trưa.Chiều thức ra trước sân ngồi chơi....

Tôi có 1 đứa em gái.Em gái tôi thì hay wa nhà em chơi.Thông qua em gái tôi.Em đã có số đt.Em nhắn tin tâm sự,hỏi han tôi,chia sẻ cùng tôi.Và rồi...

Ngày nay...

Sau bao ngày nhắn tin tâm sự,hỏi han.Tôi đã quên đc những ký ức về người con gái đã làm tôi đau khổ.Nhưng...

Tôi đã bắt đầu có gì đó với em.Ngày nào tôi cũng mún được nói chuyện,được nghe giọng nói của em.Và em cũng thế.Tôi và em càng ngày giống như là đôi tình nhân thật sự....

Tôi đã nói lời yêu em và em cũng thế.Nhưng đời trớ trêu thay.Em yêu tôi nhưng lại không muốn quen tôi.Em sợ...Vì em còn đi học.Năm nay em học lớp 12.Em sợ em ko có thời gian ở bên tôi,không có thời gian quan tâm tôi và sợ cả gia đình...

Tôi là 1 thằng mang tiếng ăn chơi nhất xóm.Nói ăn chơi vậy chứ tôi cũng chỉ có đi nhậu + cafe với tụi bạn.Mà tôi thì hay nhậu đêm nên chuyện đi đêm với tôi hầu như cơm bữa.Thế là mọi người cứ nghĩ tôi là 1 thằng quậy quạng,ăn chơi lêu lỏng.Tiếng xấu ấy vang xa đến tận cha mẹ của em.Thế nên em sợ.Em ko phải sợ tôi.Em ko quan tâm đến những lời nói người dưng.Mà là sợ cha mẹ bik em wen 1 thằng như tôi...

Từ ngày có em.Tôi cũng ko đi chơi.Suốt ngày ở nhà.Dường như tôi cũng đã wen chuyện ấy.Tôi đi đâu em cũng gọi đt hỏi.Em rất sợ tôi đi chơi.Tôi cũng sợ làm em buồn...

Tôi và em yêu nhau nhưng ko đến đc với nhau.Em nói với tôi:"Em rất yêu anh nhưng em ko thể đến đc với anh.Anh hãy chờ em học xong lớp 12 rồi mình sẽ đến với nhau anh nhé.Nếu anh ko chờ đc thì anh cứ đến với người khác.Trong thời gian đó em vẫn chờ đến khi học xong.Em tin nếu anh là cũa em thì đến lúc đó 2 đứa mình sẽ có nhau.Còn ko thì em cũng đành chấp nhận vì em bik a ko là của em".Vui cũng có mà buồn cũng có.Vui vì em cũng yêu tôi.Buồn vì yêu mà ko đến đc với nhau...

Đến giờ tôi và em vẫn dành cho nhau những lời quan tâm chia sẻ.Tôi ko bik có nên tiếp tục chờ đợi hay phải buông xuôi?
Bboycazy
Mod
Mod
Bboycazy

Giới tính Nam Tổng số bài gửi : 25
Cám ơn : 11
Birthday : 21/04/1990
Nghề nghiệp : Sales

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ Đợi Hay Buông Xuôi?   Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? EmptyTue Jun 21, 2011 12:24 am

Cứ như mọi khi đi bạn , hãy động viên em ấy học tập tốt.
Và bạn cũng sống tốt lên để mọi người không phải tiếng qua tiếng lại với bạn nữa.
Cố gắng bạn nhé
Chúc 2 bạn đến với nhau và hp ....!!
yenlac2mem
Thành viên
Thành viên
yenlac2mem

Birthday : 23/01/1995
Nghề nghiệp : Học Sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ Đợi Hay Buông Xuôi?   Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? EmptyTue Jun 21, 2011 8:53 am

Liệu có chờ đc không....mình sợ bị lừa 😢 😢 😢
bíngô
Thành viên
Thành viên

Birthday : 29/06/1991
Nghề nghiệp : sinh vien

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ Đợi Hay Buông Xuôi?   Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? EmptyTue Jun 21, 2011 10:34 am

lều ơi nghe súc động tê' Crying or Very sadCrying or Very sadCrying or Very sad
muốn khóc quá heheehehehehehe
Bboycazy
Mod
Mod
Bboycazy

Giới tính Nam Tổng số bài gửi : 25
Cám ơn : 11
Birthday : 21/04/1990
Nghề nghiệp : Sales

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ Đợi Hay Buông Xuôi?   Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? EmptyWed Jun 22, 2011 11:29 am

Cứ tiếp tục đi rồi sẽ biết ra sao mà . Smile
khongkhoclonly
Thành viên
Thành viên

Cám ơn : 10
Birthday : 14/04/1993
Nghề nghiệp : Sinh vien

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ Đợi Hay Buông Xuôi?   Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? EmptyMon Jul 18, 2011 11:14 am

yenlac2mem đã viết:
Liệu có chờ đc không....mình sợ bị lừa 😢 😢 😢
Ặc, sao lại nói vậy chứ?
Mình nghĩ bạn cũng nên thay đổi bản thân đi. La cà ban ngày đã bị nói rùi đằng này lại còn đi đêm nữa thì ai mà chịu được. Tập trung vào công việc của mình là tốt nhất. Còn tình yêu của bạn cũng nên đợi bạn gái học xong đã chứ. Chắc bạn cũng không mún cô bé đó bỏ bê việc học hành của mình mà.
Hãy cố gắng thể hiện bằng hành động để mọi người đều biết bạn không phải là hư hỏng. Cố gắng lên nha! Wink
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ Đợi Hay Buông Xuôi?   Chờ Đợi Hay Buông Xuôi? Empty

Chờ Đợi Hay Buông Xuôi?
Trang 1 trong tổng số 1 trang